ताज्या घडामोडी

दिवाळीच्या शुभमुहूर्तावर वरुर येथील युवकांनी भारतीय सीमेवर शहीद झालेल्या जवानांना साठी मौन श्रद्धांजली वाहली.

नमस्कार….
दिवाळीच्या शुभमुहूर्तावर वरुर येथील युवकांनी भारतीय सीमेवर शहीद झालेल्या जवानांना साठी मौन श्रद्धांजली वाहली.
हा कार्यक्रम जिल्हा परिषद शाळा वरुर येथे घेण्यात आला. देशभरामध्ये सर्वजण दिवाळी साजरी करत होते, पण आपल्या भारत देशाचे संरक्षण करण्यासाठी आपल्या इंडियन आर्मी तील चार जवान शहीद झाले ,यापैकी महाराष्ट्रातील शाहिद ऋषिकेश जोंधळे नावाचे युवकही या हल्ल्यामध्ये शहीद झाले.या सर्वांसाठी गावातील युवकांनी एकत्र येऊन गावात फटाके न फोडता त्या युवकांना मौन श्रद्धांजली वाहिली आणि दिवाळीचा सण साजरा केला. यावेळी गावातील वैभव नायसे,दर्शन अगरकर, शुभम अगरकर ,कुलदीप चांदणे ,वैभव कराळे ,विलास पडोळे, आपुल पडोळे, अक्षय पाचपोहे ,चिंटू पाचपोहे ,पंकज वानखडे, निखिल अवारे,सागर चांदणे शुभम ओखारे ,ज्ञानेश्वर अवरे गावातील अनेक युवक या कार्यक्रमाला उपस्थित होते.

कृपया बातमीला जास्तीत जास्त शेयर करा.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
Close
%d bloggers like this: