ताज्या घडामोडी

मुखेड तालुक्यातील अंबुलगा (बु.)येथे भाजपा चे गंगाधर पाटील अंबुलगेकर यांच्या वतीने जिल्हा परिषद शाळेतील विद्यार्थ्यांना मास्क व सानी टायझर चे वाटप

मुखेड तालुक्यातील अंबुलगा (बु.)येथे भाजपा चे गंगाधर पाटील अंबुलगेकर यांच्या वतीने जिल्हा परिषद शाळेतील विद्यार्थ्यांना मास्क व सानी टायझर चे वाटप
मनोज बिरादार देगलूर तालुका प्रतिनिधी
मुखेड तालुक्यातील मौजे अंबुलगा (बु.) येथे दिनांक 1 फेब्रुवारी 2021 रोजी जिल्हा परिषद केंद्रीय शाळा येथील विद्यार्थी व शिक्षकांना मास्क व सानीटायझरचे वाटप भारतीय जनता पार्टीचे नेते गंगाधर पाटील आंबुलगेकर यांच्या वतीने करण्यात आले. महाराष्ट्र शासनाने कोरोना covid-19 महामारी चा प्रादुर्भाव कमी झाल्याने इयत्ता पहिली ते आठवी पर्यंत चे वर्ग सुरू करण्यात आले असून प्रत्येक विद्यार्थ्यांना मास्क बांधणे बंधनकारक असून त्यामुळे शिक्षकांची व विद्यार्थ्यांची काळजी लक्षात घेता गंगाधर पाटील आंबुलगेकर यांच्या वतीने विद्यार्थ्यांना व शिक्षकांना मास्क व सानीटायझर वाटप करण्यात आले. यावेळी शालेय व्यवस्थापन समिती अध्यक्ष शंकर पाटील, ग्रामपंचायत सदस्य प्रतिनिधी हूलाजी रॅपनवाड, प्रतिष्ठित व्यापारी बाबू सावकार उलीगडे, पत्रकार विठ्ठल कल्याण पाड, बालाजी पाटील कदम, बाळू पाटील कदम, यांच्यासह गावातील असंख्य नागरिक यावेळी उपस्थित होते.

कृपया बातमीला जास्तीत जास्त शेयर करा.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
Close
%d bloggers like this: