ताज्या घडामोडी

स्व रामकृष्ण उर्फ गजाननराव शेटे यांच्या शुद्ध्क्रीयेनिमित्त अखंड हरीनाम सप्ताह

मंगेश थोरात शहर प्रतिनिधी मुंबई  

स्व रामकृष्ण उर्फ गजाननराव शेटे यांच्या शुद्ध्क्रीयेनिमित्त अखंड हरीनाम सप्ताह
( गरुडपुरण व ग्रंथराज ज्ञानेश्वरी पारायण)
वरुर जऊळका येथील प्रतिष्ठित नागरिक स्वर्गीय श्री रामकृष्ण ऊर्फ गजाननराव जी शेटे यांचे हृदयविकाराने दुःखद निधन झाले असून त्यांनी जीवनामध्ये धार्मिक, सामाजिक ,राजकीय, क्षेत्रामध्ये महत्त्वाचे स्थान प्राप्त केले होते त्यांच्या जाण्याने सर्व क्षेत्रातील मान्यवर मंडळी हळहळ व्यक्त करीत असून शुद्ध क्रियेच्या निमित्त्याने परिसरातील मित्रमंडळींनी योग योगेश्वर संस्थान वरुर जऊळका ता अकोट जी अकोला येथे दि 23-12-2020 ते 30-12-2020 पर्यंत ग्रंथराज ज्ञानेश्वरी पारायण सप्ताहाचे आयोजन केलेले आहे तरी सर्व वारकरी मंडळींनी ज्ञानेश्वरी पारायण व किर्तन श्रवनाचा अवष्य लाभ घ्यावा हि नम्र विनंती

कृपया बातमीला जास्तीत जास्त शेयर करा.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
Close
%d bloggers like this: