ताज्या घडामोडी

स्वाभिमानी शेतकरी संघटनेच्या नांदेड जिल्हा युवा जिल्हाध्यक्ष पदी शिव शंकर पाटील कलंबर कर यांची निवड..

मनोज बिरादार देगलूरप्रतिनिधी मो.9960757871
शेतकरी नेते,राजू शेट्टी साहेब यांच्या घरी शिरोळ (कोल्हापूर) येथे शिवशंकर पाटील कलंबरकर यांनी स्वाभिमानी शेतकरी संघटनेत प्रवेश केला व नांदेड युवा जिल्हाध्यक्षपदी त्यांची निवड करण्यात आली.स्वाभिमानी शेतकरी संघटनेच्या उच्चाधिकार समितीचे महाराष्ट्र अध्यक्ष व माजी प्रदेशाध्यक्ष डॉ.प्रकाश पोफळे सर यांच्या नेतृत्वाखाली हा प्रवेश करण्यात आला.यावेळी जिल्हाध्यक्ष हाणमंतराव पाटील राजेगोरे व किशनराव कदम मामा यांची उपस्थिती होती. त्यांच्या निवडीबद्दल परिसरात त्यांच्यावर अभिनंदनाचा वर्षाव होत आहे.

कृपया बातमीला जास्तीत जास्त शेयर करा.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
Close
%d bloggers like this: