ताज्या घडामोडी

मुखेड तालुक्यातील मुक्रामाबाद परिसरातील मौजे सावळी येथील ग्रामपंचायतीचा अभिनव उपक्रम. दीपावलीच्या शुभमुहूर्तावर गावातील नागरिकांसाठी मोफत पिठाच्या गिरणीचा शुभारंभ….

मनोज बिरादार देगलूर प्रतिनिधी
मो.9960757871

मुखेड तालुक्यातील मुक्रामाबाद परिसरातील मौजे सावळी येथील ग्रामपंचायतीकडून गावातील नागरिकांसाठी मोफत पिठाची गिरणी ची सोय करण्यात आली आहे. आज दिनांक 13 नोव्हेंबर 2020 रोजी गावातील नागरिकांना मोफत पिठाची गिरणी ग्रामपंचायत कार्यालय यांच्यावतीने चालू करण्यात आली असून स्तुत्य उपक्रम राबविण्यात आलेला आहे. पिठाच्या गिरणी चे उद्घाटन बेनाळ येथील सरपंच श्री श्रीकांत काळे यांच्या शुभहस्ते करण्यात आला आहे. यावेळी उपसरपंच श्री लक्ष्मण दिंडे चेअरमन गोविंद राव नाईक व्यंकटराव नाईक पांडुरंग पाटील दिगंबर पाटील मारोती चांमल वाड बालाजी पाटील विठ्ठल पाटील गोनारे पांडुरंग रेड्डी गंगाधर चाम लवा ड यांच्यासह गावातील असंख्य नागरिक उपस्थित होते..

कृपया बातमीला जास्तीत जास्त शेयर करा.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
Close
%d bloggers like this: