ताज्या घडामोडी

मुखेड पंचायत समितीचे गटशिक्षणाधिकारी श्री संतोष शेट कार यांच्या वाढदिवसाचे औचित्य साधून आमदार डॉ. तुषारजी राठोड यांनी केला त्यांचा सत्कार.


मनोज बिरादार देगलूर प्रतिनिधी
दिनांक 21 जानेवारी रोजी मुखेड पंचायत समितीचे गटशिक्षणाधिकारी श्री संतोष शेट कार यांच्या वाढदिवसानिमित्त मुखेड कंधार विधानसभा मतदारसंघाचे कार्यसम्राट आमदार डॉ.तुषारजी राठोड यांच्या कडून सत्कार करण्यात आला आहे. यावेळी मुखेड पंचायत समितीचे सभापती प्रतिनिधी लक्ष्मण पाटील खैरकेकर शिवसेनेचे जिल्हा संघटक व्यंकटराव लोहबंदे मुखेड येथील जिल्हा परिषद हायस्कूल मुलींच्या शाळेचे मुख्याध्यापक चव्हाण सर अशोक राठोड यांच्यासह पदाधिकारी व शिक्षक यावेळी उपस्थित होते.

कृपया बातमीला जास्तीत जास्त शेयर करा.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
Close
%d bloggers like this: